Hệ thống nghe nhạc Loa JBL HDI 3800 & Amply Cary Audio SLI-100 / TẶNG Sub JBL HDI1200P
JBL
Còn hàng
Mỹ / TQ
2 năm
img
            Tặng Sub JBL HDI1200P = 85.000.000 đ
532bh4.jpg
Loa JBL HDI 3800  145.000.000 ₫ /  Cặp
Amply Cary Audio SLI-100  196.800.000 ₫ / Cái
  • Amply Công suất đầu ra: 100 watt / kênh Bổ sung đèn:
  • 2 – 6922 Input Buffer Preamp
  • 2 – 6SN7 Pre-Driver/Phase Inverter
  • 4 – KT150 Output Tubes
Trở kháng đầu vào: 100.000 ohms, Noise and Hum: 82db below rated output
Đáp ứng tần số: 19Hz đến 23Khz +/- .5db ở công suất tối đa
Output Tabs: 8 Ohms, 4 Ohms
Maximum Gain: 34dB
Công suất tiêu thụ:
  • 166 watts – Hoạt động
  • 83 watts – Chờ
Đầu vào: 4 Pairs Single-ended RCA
Đầu ra:
  • 1 Pair Speaker Posts (Switch for 4 and 8 Ohm Selectable)
  • 1 Pair RCA for Subwoofer, ¼” Headphone
Kích thước (C x R x S): 198 x 438 x 406 mm , Trọng lượng: 19.05 kg
Đặc điểm nổi bật của loa JBL HDI 3800
    Thiết kế 2,5 đường tiếng bass reflex hướng sau
    Công nghệ ống dẫn sóng HDI ™ (âm thanh chính xác cao) được cấp bằng sáng chế
    Tép  nén 2410H-2 tái hiện hoàn hảo tần số cao được cấp bằng sáng chế
    Loa mid/bass hình nón 3 x 8 inch (200mm) Khung đúc, màng nhôm dạng ma trận với côn bass (voice coil) 1,5 inch.
Đánh giá loa JBL HDI 3800 chi tiết với nhiều ưu điểm ấn tượng đáng sở hữu
JBL HDI-3800 mang lại hiệu suất âm thanh vượt trội trong một thiết kế ấn tượng toàn dải, 2,5 đường tiếng với công nghệ ống dẫn sóng HDI ™ (âm thanh chính xác cao) - được cấp bằng sáng chế. Hệ thống âm thanh của loa JBL HDI 3800 là sự kết hợp tổng hòa giữa các yếu tố bao gồm: 1 tép nén có kích thước 1 inch (25 mm) 2410H-2  giúp loa có thể tái tạo âm cao lên tới 30Khz, Ba củ loa mid/bass với khung đúc có màng loa hình nón ma trận nhôm cao cấp 8 inch (200mm) cho âm bass mạnh mẽ âm trung chính xác, bass phản xạ kép tròn phía sau giúp hỗ trợ âm trầm mạnh mẽ xuống tới 37Hz, bộ phân tần độc quyền của hãng JBL giúp phân chia dải âm thanh chính xác đến từng củ loa. Tất cả các yếu tố đó giúp loa JBL HDI 3800 có khả năng tái tạo âm thanh cực kỳ chi tiết trong khoảng tần số từ 38Hz - 30kHz (-6dB) với độ lớn 92 db (2,83V @ 1M)
Công nghệ HDI™
Âm thanh độc quyền JBL
Củ bass/mid trên loa JBL HDI 3800 tận dụng các kỹ thuật kỹ thuật cốt lõi của hãng JBL để đảm bảo đầu ra với hiệu suất âm thanh rất cao với độ méo thấp. Với khung đúc, đường kích 8ich cùng côn bass (voice coil) 1,5 inch  giúp âm thanh HDI 3800 đạt hiệu suất ấn tượng màng loa được thiết kế nhôm ma trận với bản chất  nhẹ và cứng  giúp loại bỏ các chế độ phá vỡ âm thanh, đảm bảo chuyển động pistonic thích hợp trong toàn bộ dải âm thanh hoạt động. Hệ thống 3 củ bass được xếp liền nhau đem đến sức mạnh âm trầm vượt trội và mạnh mẽ.
Thiết kế ấn tượng nhiều màu sắc  phù hợp mọi không gian phòng
Kết nối phù hợp với nhiều hệ thống nghe nhạc hifi
Thông Tin Kỹ Thuật
  • Model: HDI 3800
  • Loại: Loa Front toàn dải 2,5 đường tiếng bass reflex (lỗ phản xạ âm hướng sau).
  •     Tép nén JBL 2410H-2 Teonex 1 inch (25 mm).
  •     Củ loa Mid/bass: 3 x 8 inch (200mm) màng loa hình nón ma trận nhôm cao cấp, côn bass 1, 5 inch, khung đúc.
  •     Crossover Frequency: 800Hz, 1800Hz
  •  Độ nhạy (2,83V @ 1M): 92dB.
  •     Trở kháng: 4 Ohm.
  •     Công suất amply khuếch đại khuyến nghị: 25W - 300W.
  •     Tần số đáp ứng: 37Hz - 30kHz (-6dB).
  •     Trọng lượng: 38kg.
  •     Kích thước (H x W x D): 1100,5 x 300,0 x 417,8mm
Đánh giá: Hệ thống nghe nhạc Loa JBL HDI 3800 & Amply Cary Audio SLI-100 / TẶNG Sub JBL HDI1200P
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
2
1
Trả góp 0%
Bộ Nghe Nhạc Tannoy Turnberry GR-OW / Cary Audio SLi-80 TẶNG ĐẦU CD
Liên hệ để có giá tốt nhất: 0908 812 754
Trả góp 0%
Hệ thống nghe nhạc Loa Elac 312.2 + Amply All in one Naim Uniti Atom / TẶNG
Trả góp 0%
DÀN NGHE NHẠC YAMAHA TSX B237
Trả góp 0%
Combo Marantz MODEL 60n - Marantz CD60 TẶNG LOA
Trả góp 0%
DÀN NGHE NHẠC HARMAN KARDON RADIANCE 2400
Trả góp 0%